†—»[NDx] Entertainment«—†
Hệ thống chuyển xCoin 52
Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn Teen [ND]x !
Hãy đăng kí làm thành viên của Diễn Đàn của cùng chia sẻ cảm xúc của mình với mọi người trên diễn đàn bạn nhé !
Hãy nhấn vào Đăng Kí để tạo cho mình một tài khoản thao tác rất đơn giản chưa mất đến 30s đâu !
Hệ thống chuyển xCoin 52
Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn Teen [ND]x !
Hãy đăng kí làm thành viên của Diễn Đàn của cùng chia sẻ cảm xúc của mình với mọi người trên diễn đàn bạn nhé !
Hãy nhấn vào Đăng Kí để tạo cho mình một tài khoản thao tác rất đơn giản chưa mất đến 30s đâu !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ҳ̸Ҳ̸ҳ Diễn Đàn Teen [NDx] ҳ̸Ҳ̸ҳ

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hệ thống chuyển xCoin

Go down 
Tác giảThông điệp
Webmaster
Designer
Designer
Webmaster

Sinh nhật : 20/09/1997

Hệ thống chuyển xCoin Empty
Bài gửiTiêu đề: Hệ thống chuyển xCoin   Hệ thống chuyển xCoin EmptyWed Jun 15, 2011 10:53 am

Bạn có thể chuyển số xCoin của mình cho một người khác trong diễn đàn với chức năng Ngân hàng Online .
Cụ thể chức năng này như sau :
Bạn đăng kí chuyển điểm bằng cách gửi một tin nhắn cho Admin với mẫu nội dung :
MovexCoin_<Tên người nhận>_<Số xCoin chuyển>_<Lời nhắn ( Có thể không cần cũng được ) >
Viết đúng theo mẫu , bạn gửi msg này cho Admin để tiến hành chuyển xCoin.
Lưu ý :
Số xCoin chuyển phải trên 50.
Mỗi ngày chỉ có thể chuyển tối đa là 7 lần xCoin [ Giới hạn mỗi lần chuyển là 300 xCoin ]
Nếu đã hết số lần chuyển thì bạn có thể mua thẻ Give xCoin Card .Một thẻ tương ứng với một lần chuyển . Mỗi lần chuyển khi sử dụng thẻ không giới hạn . Mỗi ngày có thể sử dụng tối đa 2 thẻ . Số lần chuyển thông thường và khi sử dụng thẻ KHÔNG CỘNG DỒN !
Chúc các bạn tham gia Diễn Đàn vui vẻ <:-P !

Hệ thống chuyển xCoin
Trang 1 trong tổng số 1 trang