†—»[NDx] Entertainment«—†
Mẫu PR cho diễn đàn ! 52
Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn Teen [ND]x !
Hãy đăng kí làm thành viên của Diễn Đàn của cùng chia sẻ cảm xúc của mình với mọi người trên diễn đàn bạn nhé !
Hãy nhấn vào Đăng Kí để tạo cho mình một tài khoản thao tác rất đơn giản chưa mất đến 30s đâu !
Mẫu PR cho diễn đàn ! 52
Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn Teen [ND]x !
Hãy đăng kí làm thành viên của Diễn Đàn của cùng chia sẻ cảm xúc của mình với mọi người trên diễn đàn bạn nhé !
Hãy nhấn vào Đăng Kí để tạo cho mình một tài khoản thao tác rất đơn giản chưa mất đến 30s đâu !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ҳ̸Ҳ̸ҳ Diễn Đàn Teen [NDx] ҳ̸Ҳ̸ҳ

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mẫu PR cho diễn đàn !

Go down 
Tác giảThông điệp
Webmaster
Designer
Designer
Webmaster

Sinh nhật : 20/09/1997

Mẫu PR cho diễn đàn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mẫu PR cho diễn đàn !   Mẫu PR cho diễn đàn ! EmptySat Jun 18, 2011 1:39 pm

Trích dẫn :
[ND]x – Diễn đàn giải trí dành cho Teen ND !
Hãy tham gia diễn đàn và cùng góp sức để Diễn Đàn ngày một lớn mạnh bạn nhé Nháy mắt !
[ Click Click để tham gia [ND]x : [You must be registered and logged in to see this link.] ]
Hãy đăng kí cho mình một tài khoản để là thành viên của [ND]x và viết bài .Đó là cách để bạn giúp cho diễn đàn lớn mạnh !
Vui chơi thỏa thích tại [ [You must be registered and logged in to see this link.] ] Nháy mắt !
• Đồng thời : Chỉ khi đăng nhập hoặc đăng kí thành viên của diễn đàn thì bạn mới có thể xem đầy đủ được bài viết của diễn đàn thôi nhé Vui !
• p/s Hãy đi gửi tin này cho những người khác trong danh sách yahoo của bạn để có nhiều người biết hơn về diên đàn của chúng ta ! [Sr Sp Nhe răng ]
Đó là mẫu tin nhắn để bạn gửi cho người khác trên list Yahoo của mình !
Bạn có thể sử dụng font chữ , màu chữ khác để đoạn PR thêm sinh động.
Đồng thời bạn cũng có thể tự nghĩ mẫu PR cho mình để đi quảng cáo cho nhiều người biết đến 4rum của chúng ta !

Mẫu PR cho diễn đàn !
Trang 1 trong tổng số 1 trang